Gofynnwch am alwad yn ôl

Rhentwch ein ceir moethus a'n hyfforddwyr

Rydym yn cynnig rhenti ceir moethus a choetsys i wella'ch profiad a'ch galluogi i gael y gorau o'ch achlysuron. Ein prif flaenoriaeth yw eich bodlonrwydd.
Cymerwch y cyfle i weld rhai o olygfeydd eiconig Bhubaneswar a'i amgylchoedd tra byddwch chi'n ymweld â Odisha.

SL #

MATH

4HRs-40KMs

8HRs-80KMs

EXTRA / AD

EXTRA / KM

1Dzire neu debyg850150014014
2Sgorpio neu Debyg1000180016016
3BRV neu debyg1200220020020
4Crysta Innova1500250025023
5Honda City1600260026025
6Altis2500400040038
7Fortuner3500650060055
8Audi-A3 neu BMW-X150001000090090
9Mercedes-E6000110001000100

NODIADAU

  • Diwrnod Gyrwyr BATA: 200 ar gyfer Sl #1 i 6, a 300 ar gyfer 7 i 9
  • Lwfans Nos (22: 00 i 06: 00 Hrs): Rs. 200 ar gyfer Sl # 1 i 6, a Rs. 300 ar gyfer 7 i 9
  • Nigh Halt Outstation: Rs. 300 ar gyfer Sl # 1 i 6 a Rs. 400 ar gyfer 7 i 9
  • Bydd cilomedrau ac oriau'n dechrau ac yn gorffen yn ein lleoliad rhentu (Garej I Garej)
  • Ar ôl 4 Hrs / 40 Kms slab, caniateir consesiwn o 30 munud. Rhaid ymgeisio am unrhyw estyniad y tu hwnt i'r slab, 8 Hrs / 80 Kms. Ar ôl cwblhau 8 Hrs / 80 Kms slab, codir tâl ychwanegol KM / Hour fel y Tariff Trafnidiaeth.
  • Codir Tâl Treth, Treth Rhyng-Wladwriaeth a Pharcio ychwanegol yn ôl y gwir + GST: 5%.
  • Ar gyfer dyletswydd allgymorth, rhaid cyfrifo'r pellter lleiaf 250KM fesul calendr neu'r pellter gwirioneddol, p'un bynnag sy'n uwch. Bydd y taliadau ar sail fesul KM ​​fel y tariff.
  • Codir tâl sefydlog A / C ar sail Pro-rata.
  • Bydd y tariff uchod yn cael ei ddiwygio os bydd cynnydd mawr yn y pris tanwydd a'r strwythur treth.

Coaches Moethus A / C

13-Seddi

20-Sedd, 27-Sedd

41-Sedd, 45-Sedd

hefyd ar gael gyda ni.

CYSYLLTU Â NI

am ragor o fanylion a gwybodaeth

GWASANAETHAU AWDURWYD GWERTH:

  • Rhybuddion SMS awtomataidd ar gadarnhad o'r archeb.
  • Rhybudd SMS / Mail awtomatig ar randir Cerbydau a Chauffeur cyn 02 oriau o Ddewis.
  • Papur Daily News, Potel Dŵr Mwynol, Ymbarél, Kit Cymorth Cyntaf, Papur Iâ a Papur Meinwe Sych a ddarperir ym mhob ceir yn gyfeilgarol.
  • Mae pob cerbyd yn cael ei gyflyru yn yr awyr, yn ysmygu, yn daclus ac yn lân.
  • Ar gyfer lluniaeth, byrbrydau, ffrwythau a sudd yn cael eu trefnu i gynrychiolwyr ar gais gyda thaliadau ychwanegol.
  • Cynhyrchwyr Chauffeurs a / neu Gynrychiolydd Maes Awyr Sand Pebble wedi eu lleoli gyda Phorth Cerdyn Croeso yn y Maes Awyr / Gorsaf Reilffordd i dderbyn gwesteion a'u dewis.
  • Roedd Teithiau Cerrig Tywod yn cynnig gyrrwr profiadol, yn ymroddedig, yn broffesiynol ac yn gyfarwydd â'r ffyrdd ac mewn gwisg cwmni.
  • Mae Cydlynwyr Effeithiol yn fanwl yn y lleoliad i ddelio â gofynion Cleientiaid ar ddigwyddiadau a chynadleddau.
  • Mae gwasanaeth caban Rownd y Cloc ar gael ar gyfer Teithiau Corfforaethol a Gweithredol, teithiau golygfeydd, taith dywysedig a digwyddiadau arbennig.
  • Mae gwasanaethau hurio caban arbennig ar gael ar gyfer Priodasau.
  • Mae manylion dewis y gwadd yn cael eu storio yn y Ddata Data ar gyfer darparu gwasanaethau sy'n dal i fod yn well ar orchmynion dilynol.

RESERVATION AR-LLIN:

  • Rhaid archebu car cyn 24-hours. Fodd bynnag, gellir cysylltu â Desg Gweithrediadau Sand Pebbles os oes angen y cerbyd o fewn 24 awr.
  • Wrth wneud archeb ar-lein, rhaid dodrefnu'r holl wybodaeth yn y ffurflen ragnodedig.
  • Yn ddieithriad, mae Archebion Ar-lein yn dilyn taliad ar unwaith. Fodd bynnag, Govt berthnasol. Rhaid i'r defnyddiwr dalu trethi, ffi tollau, ffioedd parcio a thaliadau trwyddedau rhyng-wladwriaeth ar adeg dosbarthu caban.
  • Mae'r holl amheuon a thrafodion a wneir trwy wefan Sand Pebbles yn destun adfywiad gan Sand Pebbles. Mae gan Sand Pebbles yr anrhydedd i ofid archebu cadarnhad yn unol ag eithriadau y tu hwnt i'w rheolaeth.
  • Codir tâl Trafodiad 15% o'r swm bilio amcangyfrifedig os caiff yr archeb ei ganslo 06 awr o'r blaen. Unwaith y bydd y caban allan o Garej, mae'r swm llawn o amcangyfrif yn daladwy gan y gwestai.
  • Ar ôl Archebu Ar-lein, Gallwch wirio'ch statws gyda'n cyfleuster gwasanaeth 24Hrs.
Skip to bar offer